1. Bayanan asali
Sunan Unit: Shandong Mingfu Dyeing Co., Ltd.
Haɗaɗɗen lambar kiredit na zamantakewa: 91370684165181700F
Wakilin doka: Wang Tongguo
Adireshin samarwa: Lamba 1, Titin Mingfu, Garin Beigou, Gundumar Penglai, Birnin Yantai
Saukewa: 5922899
Ƙarfafawar samarwa da kasuwanci: auduga, lilin, acrylic da rini na yarn da aka haɗa
Ma'aunin samarwa: ƙananan
2. Bayanin fitar da najasa
1. Fitar da iskar gas
Sunan babban gurɓataccen gurɓataccen abu: mahaɗan ƙwayoyin cuta maras tabbas, ƙwayoyin cuta, ƙwayar wari, ammonia (ammonia), hydrogen sulfide.
Hanyar fitar da iska: tsarar fitar da hayaki + hayaƙi mara tsari
Adadin masu fita: 3
Matsakaicin fitarwa: fili maras kyau 40mg/m³, ɓangarorin kwayoyin halitta 1mg/m³, ammonia (gas ammonia) 1.5mg/m³, hydrogen sulfide 0.06mg/m³, ƙamshi mai wari 16
Aiwatar da ka'idojin fitar da hayaki: "Comprehensive Emission Standards of Air Pollutants" GB16297-1996 Tebura 2 sabon tushen gurbacewar yanayi na biyu, "Shandong Comprehensive Emission Standards for Stationary Source Atmospheric Particulate Matter" DB37/1996-2011 Tebura 2 matsakaicin iyakar abin da ake buƙata.
2. Ruwan sharar gida
Sunan gurɓata: buƙatar oxygen sinadarai, nitrogen ammonia, nitrogen, jimlar phosphorus, chroma, ƙimar pH, daskararrun da aka dakatar, sulfide, buƙatar oxygen biochemical na kwanaki biyar, jimlar abun ciki na gishiri, anilines.
Hanyar zubar da ruwa: Bayan da aka tattara ruwan datti, za a fitar da shi a cikin hanyar sadarwa na bututun najasa bayan an riga an riga an gyara shi har zuwa daidaitattun, sannan a shiga masana'antar kula da najasa na Penglai Xigang Environmental Protection Technology Co., Ltd.
Adadin masu fita: 1
Matsakaicin fitarwa: buƙatar oxygen sinadarai 200mg/L, ammonia nitrogen 20mg/L, total nitrogen 30mg/L, total phosphorus 1.5mg/L, chromaticity 64, pH darajar 6-9, dakatar da al'amarin 100mg/L, sulfide 1.0mg/L L. Bukatar oxygen biochemical na kwanaki biyar 50mg/L, jimlar gishiri 2000mg/L, aniline 1mg/L
Aiwatar da ma'aunin fitarwa: GB/T31962-2015B ma'auni na "Ka'idojin Ingancin Ruwa don Fitar da Najasa zuwa Magudanan Birni"
Jimillar alamomin sarrafawa: buƙatar iskar oxygen sinadarai: 90T/a, nitrogen ammonia: 9 T/a, jimlar nitrogen: 13.5 T/a
Haƙiƙanin hayaƙi a cikin shekarar da ta gabata: buƙatar iskar oxygen sinadarai: 15.5T/a, nitrogen ammonia: 0.65 T/a, jimlar nitrogen: 1.87T/a, matsakaicin pH 6.79, fitarwar ruwa mai datti 278023T
3. Sharar gida mai ƙarfi: sharar gida, sharar gida na yau da kullun, datti mai haɗari
Ana tattara da sarrafa sharar gida ta Penglai Sanitation
Sharar gida mai haɗari: Kamfanin ya tattara "Tsarin Gudanar da Sharar Sharar" kuma ya gina ɗakin ajiyar ajiya na wucin gadi don sharar haɗari. Ana tattara dattin da aka samu tare da adana shi na ɗan lokaci a cikin ma'ajin sharar kamfanin bisa ga buƙatu, kuma dukkansu an damƙa wa sassan da suka cancanta don sarrafa su. A cikin 2022, za a samar da jimillar tan 0.205 na datti mai haɗari, wanda za a ba da amana ga Yantai Helai Environmental Protection Technology Co., Ltd. don zubar.
3. Ginawa da aiki da wuraren rigakafin gurɓataccen gurɓataccen ruwa da kuma kula da su:
1. Tsarin kula da ruwan sha: bugu da rini na ruwa → daidaitawa tanki → injin motsa jiki na iska → tankin ruwa na ruwa → tankin oxyidation na lamba → tankin tanki → daidaitaccen fitarwa
Ƙirar sarrafa ƙira: 1500m3/d
Ainihin iya aiki: 1500m3/d
Matsayin aiki: aiki na yau da kullun mara ci gaba
2. Tsarin kula da iskar gas (1): Hasumiyar fesa → ƙananan zafin jiki → daidaitaccen fitarwa. (2): UV photolysis → daidaitaccen watsi.
Ƙirar sarrafa ƙira: 1000m3 / h
Ainihin iya aiki: 1000m3 / h
Matsayin aiki: aiki na yau da kullun mara ci gaba
4. Ƙimar tasirin muhalli na ayyukan gine-gine:
1. Sunan fayil: Rahoton Ƙimar Tasirin Muhalli na Yanzu
Sunan aikin: Aikin Kula da Ruwa na Mingfu Dyeing Industry Co., Ltd. a cikin birnin Penglai, rini da karewa na kamfanin.
Ƙungiyar Gina: Penglai Mingfu Dyeing Co., Ltd.
Naúrar haɗawa: Penglai Mingfu Dyeing Co., Ltd.
Ranar da aka haɗa: Afrilu 2002
Sashin Amincewa: Ofishin Kare Muhalli na Penglai
Lokacin Amincewa: Afrilu 30, 2002
2. Sunan takarda: Rahoton Aikace-aikacen don Kammala Dubawa da Yarda da Kayayyakin Kare Muhalli na Ayyukan Gine-gine
Sunan aikin: Aikin Kula da Ruwa na Mingfu Dyeing Industry Co., Ltd. a cikin birnin Penglai, rini da karewa na kamfanin.
Ƙungiyar Gina: Penglai Mingfu Dyeing Co., Ltd.
Mai Haɗa: Ingantacciyar Kula da Muhalli na birnin Penglai
Ranar da aka haɗa: Mayu 2002
Sashin Amincewa: Ofishin Kare Muhalli na Penglai
Lokacin Amincewa: Mayu 28, 2002
3. Sunan fayil: Rahoton Ƙimar Tasirin Muhalli na Yanzu
Sunan aikin: Shandong Mingfu Dyeing Co., Ltd. Aikin Bugawa da Rini
Ƙungiyar Gina: Shandong Mingfu Dyeing Co., Ltd.
Naúrar haɗawa: Beijing Shangshi Environmental Technology Co., Ltd.
Ranar Haɗa: Disamba 2020
Naúrar jarrabawa da yarda: Reshen Penglai na Ofishin Muhalli na Yantai
Lokacin amincewa: Disamba 30, 2020
V. Tsare-tsare na gaggawa don yanayin gaggawa:
A ranar 2 ga Nuwamba, 2020, "Shirin Gaggawa don Gaggawa na Muhalli" ya wuce rikodin sashen kare muhalli, lambar rikodin 370684-2020-105-L
6. Tsarin sa ido kan harkokin kasuwanci: Kamfanin ya tsara tsarin sa ido kan kansa, kuma aikin sa ido ya baiwa Shandong Tianchen Testing Technology Service Co., Ltd. don gwada fitar da gurbataccen gurbataccen gurbataccen gurbataccen gurbataccen iska da kuma bayar da rahoton gwaji.
Abubuwan da aka bayar na Shandong Mingfu Dyeing Co., Ltd.
Maris 30, 2023
Lokacin aikawa: Juni-20-2023